Finisar SFP 1000Base-EX SM 1310 nm DOM 40KM

SKU: FINISAR-GLC-EX-SMD
(ความนิยม)

Finisar SFP Transceiver 

 เนื่องจาก Finisar เป็นโรงงานที่ผลิต SFP  Transceiver ให้กับ Cisco ดังนั้นหากซื้ออุปกรณ์ Module Finisar สามารถใช้ได้กับอุปกรณ์เครือข่ายของ Cisco และได้คุณภาพเหมือนกันทุกอย่าง  เพราะมีมาตราฐานการผลิตเดียวกัน อีกทั้งยังช่วยประหยัดต้นทุนราคาได้อีกด้วย

 

20,000 THB 15,000 THB
- +
เพิ่มไปยังรถเข็น
Specification
Model Finisar Optical Transceiver
Product Number FINISAR-GLC-EX-SMD
Media Type Single Mode
Wavelength(nm) 1310nm
Cable Distance 40KM