Finisar SFP 1000Base-ZX SM 1550 nm DOM 120 km

SKU: FINISAR-GLC-ZX-SMD-120
(ความนิยม)

Finisar SFP Transceiver 

 เนื่องจาก Finisar เป็นโรงงานที่ผลิต SFP  Transceiver ให้กับ Cisco ดังนั้นหากซื้ออุปกรณ์ Module Finisar สามารถใช้ได้กับอุปกรณ์เครือข่ายของ Cisco และได้คุณภาพเหมือนกันทุกอย่าง  เพราะมีมาตราฐานการผลิตเดียวกัน อีกทั้งยังช่วยประหยัดต้นทุนราคาได้อีกด้วย

 

80,000 THB 56,000 THB
- +
เพิ่มไปยังรถเข็น
Specification
Model Finisar Optical Transceiver
Product Number FINISAR-GLC-ZX-SMD-120
Media Type Single Mode
Wavelength(nm) 1550nm
Cable Distance 120 KM