Finisar SFP+ 10GB-SR MM 850 nm DOM 300 M

SKU: FINISAR-SFP-10G-SR
(ความนิยม)

Finisar SFP Transceiver  เนื่องจาก Finisar โรงงานที่ผลิต SFP  Transceiver ให้กับ Cisco เช่นกัน ดังนั้นหากซื้ออุปกรณ์ Module Finisar สามารถใช้ได้กับอุปกรณ์เครือข่ายของ Cisco แะลได้คุณภาพเหมือนกันทุกอย่าง

 

12,000 THB 9,000 THB
- +
เพิ่มไปยังรถเข็น
Specification
Model Finisar Optical Transceiver
Product Number FINISAR-SFP-10G-SR
Media Type Multimode
Wavelength(nm) 850nm
Cable Distance 300 M.