Finisar SFP+ 10G-ER SM 1310 nm DOM 10KM

SKU: FINISAR-SFP-10G-ER
(ความนิยม)

Finisar SFP Transceiver 

 เนื่องจาก Finisar เป็นโรงงานที่ผลิต SFP  Transceiver ให้กับ Cisco ดังนั้นหากซื้ออุปกรณ์ Module Finisar สามารถใช้ได้กับอุปกรณ์เครือข่ายของ Cisco และได้คุณภาพเหมือนกันทุกอย่าง  เพราะมีมาตราฐานการผลิตเดียวกัน อีกทั้งยังช่วยประหยัดต้นทุนราคาได้อีกด้วย

 

80,000 THB 48,500 THB
- +
เพิ่มไปยังรถเข็น
Specification
Model Finisar Optical Transceiver
Product Number FINISAR-SFP-10G-ER
Media Type Single Mode
Wavelength(nm) 1550nm
Cable Distance 40 KM