Finisar SFP+ 10G-ZR SM 1550 nm DOM 80KM

SKU: FINISAR-SFP-10G-ZR
(ความนิยม)

Finisar SFP Transceiver 

 เนื่องจาก Finisar เป็นโรงงานที่ผลิต SFP  Transceiver ให้กับ Cisco ดังนั้นหากซื้ออุปกรณ์ Module Finisar สามารถใช้ได้กับอุปกรณ์เครือข่ายของ Cisco และได้คุณภาพเหมือนกันทุกอย่าง  เพราะมีมาตราฐานการผลิตเดียวกัน อีกทั้งยังช่วยประหยัดต้นทุนราคาได้อีกด้วย

 

150,000 THB 95,000 THB
- +
เพิ่มไปยังรถเข็น
Specification
Model Finisar Optical Transceiver
Product Number FINISAR-SFP-10G-ZR
Media Type Single Mode
Wavelength(nm) 1550nm
Cable Distance 80 KM